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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na

Utawala Bora, Mheshimiwa Jenista Joakim Mhagama anatarajia
kufanya ziara ya siku mbili (2) Mjini Unguja, Zanzibar kuanzia tarehe
24 Januari hadi 26 Januari 2023. Lengo la ziara hii ni kujionea
maendeleo ya utekelezaji wa shughuli za urasimishaji Zanzibar.

Akiwa Zanzibar, Mhe. Mhagama atapokea taarifa kutoka Wizara ya
Fedha na Mipango Zanzibar kupitia Tume ya Mipango yenye
dhamana ya uratibu wa shughuli za MKURABITA Zanzibar. Mhe.
Waziri atapata fursa ya kutembelea maeneo ya miradi iliyopo M;jini
Unguja ikiwa ni pamoja na ujenzi wa Ofisi ya Masjala ya Ardhi pamoja
na uanzishwaji wa Vituo Jumuishi vya Urasimishaji na Uendelezaji
Biashara.

Pamoja na mambo mengine, Mhe. Waziri atatoa Hati Milki kwa
wananchi wa Shehia ya Meya. Aidha, Mhe. Waziri atakutana na
kuzungumza na baadhi ya wadau na wanufaika wa urasimishaji ardhi
na biashara ili kusikia shuhuda zao juu ya tija na manufaa ya kiuchumi
yaliyopatikana kutokana na urasimishaiji.

MKURABITA inatekeleza shughuli za urasimishaji Tanzania Zanzibar
kwa kushirikiana na Tume ya Mipango, Zanzibar pamoja na Wizara za
Kisekta ikiwemo Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makaazi pamoja
na Wizaa ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda. Wadau wengine ni
pamoja na Halmashauri, Taasisi za fedha, mifuko ya jamii, Mamlaka
ya Mapato (Tanzania na Zanzibar) shirika la viwango, ZIPA na
mamlaka inayosimamia usajili wa biashara (Zanzibar Business and

Property Registration Agency — BPRA).

IMETOLEWA NA UONGOZI WA MKURABITA

Empowering the Disadvantaged Towards Expanded Market Economy



